ม.วลัยลักษณ์ เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน ในวันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน 2567
เมื่อวันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน 2567 มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ณิชนันทน์ กิตติพัฒนบวร ผู้ช่วยอธิการบดี พร้อมด้วยบุคลากรศูนย์เทคโนโลยีดิจิทัล อุทยานวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี และบัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ เป็นผู้แทนมหาวิทยาลัยเข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี
![](https://i0.wp.com/cdt.wu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/425878_0-1.jpg?fit=1024%2C579&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/cdt.wu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/425864.jpg?fit=1024%2C587&ssl=1)
พิธีถวายเครื่องราชสักการะและพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2567 ในวันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน 2567 ณ สนามหน้าเมืองนครศรีธรรมราช จังหวัดนครศรีธรรมราช โดยมี นายขจรเกียรติ รักพานิชมณี ผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการและพสกนิกรชาวจังหวัดนครศรีธรรมราชทุกหมู่เหล่า ร่วมกันแสดงความจงรักภักดีเนื่องในวโรกาสดังกล่าวอย่างพร้อมเพรียง