เมื่อวันพุธที่ 6 กุมภาพันธ์ 2561 เวลา 13.30 – 16.30 น. ณ ห้องปฏิบัติการฝึกอบรมเทคโนโลยีดิจิทัล 2 ชั้น 2 อาคารคอมพิวเตอร์ นำทีมโดย รศ.ดร.สุรินทร์ ไหมศรีกรด รองอธิการบดี ฝ่ายกิจการต่างประเทศและพัฒนาการเรียนการสอน ดร. เปรมฤดี นุ่นสังข์ ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีดิจิทัล นายวชิรศักดิ โภคากรณ์ นายดนัยณัฐ ซังเรือง นายวิชชุกร ด่านเดชา และนายศุภวิชญ์ วีระพงศ์ นักศึกษาสำนักวิชาสารสนเทศศาสตร์ สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ จัดฝึกอบรมการปรับปรุงข้อมูลบุคลากรในเว็บไซต์ให้กับสำนักวิชาและวิทยาลัย รวม 25 คน
![](https://i0.wp.com/cdt.wu.ac.th/wp-content/uploads/2019/02/51522717_358232478356915_7374240512569507840_n.jpg?fit=1024%2C664&ssl=1)