ด้วยศูนย์เทคโนโลยีดิจิทัลมีความประสงค์จะสำรวจความพึงพอใจของผู้ใช้บริการของศูนย์เทคโนโลยีดิจิทัล ประจำไตรมาสที่ 3/2566 (เมษายน-มิถุนายน 2566) เพื่อนำข้อมูลที่ได้มาประกอบการวิเคราะห์ปรับปรุงและพัฒนาระบบงานและการให้บริการต่าง ๆ ของศูนย์เทคโนโลยีดิจิทัลให้มีประสิทธิภาพยิ่งขึ้น และตอบสนองความต้องการของผู้รับบริการ จึงได้จัดทำแบบประเมินความพึงพอใจของผู้ใช้บริการศูนย์เทคโนโลยีดิจิทัลขึ้น และขอความร่วมมือตอบแบบประเมินดังกล่าวได้ที่ https://forms.gle/Hr1Wd4Br6APbNvELA หรือ QR Code
![](https://i0.wp.com/cdt.wu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/qr-code-9.png?resize=150%2C150&ssl=1)